| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | ส.กรีฑา | 015 | C | 45 | 31 | 14 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 18-17-1 5-4-1 12-10-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [621211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ [621211075] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ วิทยาการคอมพิวเตอร์ [621211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P2 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 32.01.01** | 044 | C | 54 | 41 | 13 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรนัย มุงคุณคำชาว นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-19-2 5-5-0 9-9-0 9-8-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ภูมิสารสนเทศ [621211052] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ เทคนิคการสัตวแพทย์ [621211058] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ ฟิสิกส์ [621211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ เทคโนโลยีสารสนเทศ [621211141] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P3 | | จันทร์ | 08:40-10:20 | 32.01.01** | 044 | C | 54 | 28 | 26 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรนัย มุงคุณคำชาว นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 15-12-3 19-6-13 10-10-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 เคมี [621211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ เกษตรศาสตร์ [621211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ ชีววิทยา [621211006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P4 | | จันทร์ | 08:40-10:20 | ส.กรีฑา | 015 | C | 51 | 33 | 18 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-19-1 21-14-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [621211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [621211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P5 | | จันทร์ | 10:20-12:00 | ส.กรีฑา | 015 | C | 53 | 41 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 28-26-2 15-15-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [621211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [621211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P6 | | จันทร์ | 10:20-12:00 | 32.01.01** | 044 | C | 49 | 39 | 10 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข นายธีรนัย มุงคุณคำชาว |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 14-14-0 25-23-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [621212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ คหกรรมศาสตร์ [621211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ เกษตรศาสตร์ [621211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 08:40-10:20 | ส.กรีฑา | 015 | C | 49 | 35 | 14 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 12-11-1 12-11-1 15-13-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ทัศนศิลป์ [621218740] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ [621212207] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ สถิติประยุกต์ [621211109] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P8 | | อังคาร | 08:40-10:20 | 32.07.05** | 044 | C | 40 | 35 | 5 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. สิริกาญจน์ สันติเสวี นายธีรนัย มุงคุณคำชาว |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 9-9-0 29-25-4 2-1-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการโรงแรม [621212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ การจัดการโรงแรม [621212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร [621211132] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:00 | ส.กรีฑา | 015 | C | 43 | 32 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-32-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [621211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P10 | | อังคาร | 10:20-12:00 | 32.07.05** | 044 | C | 40 | 35 | 5 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. สิริกาญจน์ สันติเสวี นายธีรนัย มุงคุณคำชาว |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 การบัญชี [621214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P11 | | พุธ | 12:50-14:30 | 32.07.05** | 044 | C | 40 | 36 | 4 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรนัย มุงคุณคำชาว ดร. สิริกาญจน์ สันติเสวี |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 การบัญชี [621214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ การบัญชี [621214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 12:50-14:30 | ส.กรีฑา | 015 | C | 52 | 41 | 11 | X | | |
| | | เศรษฐศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 16-16-0 26-24-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 เศรษฐศาสตร์ [621219724] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [621211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 3 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ [621211075] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P13 | | พุธ | 14:30-16:10 | 32.01.01** | 044 | C | 42 | 25 | 17 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรนัย มุงคุณคำชาว นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-24-8 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 การบัญชี [621214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ การบัญชี [621214737] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P14 | | จันทร์ | 14:30-16:10 | 32.01.01** | 044 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรนัย มุงคุณคำชาว นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-30-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 การพัฒนาสังคม [621212081] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P15 | | พุธ | 08:40-10:20 | 32.01.01** | 044 | C | 41 | 30 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข นายธีรนัย มุงคุณคำชาว |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621212013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P16 | | พุธ | 16:10-17:50 | 32.01.01** | 044 | C | 42 | 28 | 14 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข นายธีรนัย มุงคุณคำชาว |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-28-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาจีน [621212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 12:50-14:30 | 32.01.01** | 044 | C | 46 | 30 | 16 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรนัย มุงคุณคำชาว นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-30-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาจีน [621212016] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 14:30-16:10 | 32.01.01** | 044 | C | 42 | 28 | 14 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรนัย มุงคุณคำชาว นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-28-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาญี่ปุ่น [621212209] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P19 | | พุธ | 12:50-14:30 | 32.01.01** | 044 | C | 44 | 33 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข ดร. สราวุธ กุสุมภ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P20 | | พุธ | 10:20-12:00 | 32.01.01** | 044 | C | 43 | 30 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. สราวุธ กุสุมภ์ นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [621212014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P21 | | ศุกร์ | 08:40-10:20 | 32.01.01** | 044 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข ดร. สราวุธ กุสุมภ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-33-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [621212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ ภาษาอังกฤษธุรกิจ [621212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P22 | | ศุกร์ | 10:20-12:00 | 32.01.01** | 044 | C | 45 | 30 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข ดร. สราวุธ กุสุมภ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-30-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษธุรกิจ [621212221] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P23 | | พฤหัสบดี | 14:30-16:10 | ส.กรีฑา | 015 | C | 55 | 37 | 18 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 19-18-1 28-19-9 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ออกแบบนิเทศศิลป์ [621217216] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ อุตสาหกรรมท่องเที่ยว [621212225] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P24 | | พุธ | 14:30-16:10 | 32.07.05** | 044 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. สิริกาญจน์ สันติเสวี นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการโรงแรม [621212264] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P25 | | อังคาร | 08:40-10:20 | 32.01.01** | 044 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธนากาญจน์ เสถียรพูนสุข ดร. สราวุธ กุสุมภ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-30-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [621212013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P26 | | จันทร์ | 14:30-16:10 | ส.กรีฑา | 015 | C | 56 | 50 | 6 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 56-50-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [621216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P27 | | พุธ | 12:50-14:30 | ส.กรีฑา | 015 | C | 56 | 46 | 10 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 ,อาจารย์: | นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , | 56-46-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [621216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P28 | | ศุกร์ | 12:50-14:30 | ส.กรีฑา | 015 | C | 55 | 51 | 4 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่3 ,อาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่3 , | 55-51-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [621216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 3 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| P29 | | ศุกร์ | 14:30-16:10 | ส.กรีฑา | 015 | C | 55 | 49 | 6 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่4 ,อาจารย์: | นางสาวกนกวรรณ รัศมียูงทอง นายศศิพงษ์ แสนนาใต้ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่4 , | 55-49-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [621216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 4 ห้องสอบ 0101ออนไลน์ |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 11:10-12:50 | 32.01.01** | 044 | C | 37 | 21 | 16 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธัชวัสส์ ตั้งตรงขันติ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 5-4-1 9-9-0 13-6-7 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 มิ.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 การบัญชี [646714737] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 25 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [626214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** วิทยาการคอมพิวเตอร์ [626211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** วิทยาการคอมพิวเตอร์ [626211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 25 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** วิศวกรรมไฟฟ้าอุตสาหกรรม [626212099] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 13:40-15:20 | ส.กรีฑา | 015 | C | 44 | 36 | 8 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , วิศวกรรมการก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิภาวัลย์ เชาวน์สุจริต |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , วิศวกรรมการก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-27-1 6-6-0 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 มิ.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [626214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** การจัดการ [626714060] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 25 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** วิศวกรรมการก่อสร้าง [626212098] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป) รุ่น/ชั้นปี 24 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|