| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 12:50-15:20 | 0305ออนไลน์ | 054 | C | 41 | 32 | 9 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุรัตน์ หงษ์ไทย นางชิตวรา บรรจงปรุ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-27-4 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 08:40-11:10 | 0309ออนไลน์ | 054 | C | 36 | 21 | 15 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางชิตวรา บรรจงปรุ นายสุรัตน์ หงษ์ไทย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-21-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 0311ออนไลน์ | 054 | C | 38 | 21 | 17 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุรัตน์ หงษ์ไทย นางชิตวรา บรรจงปรุ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 28-21-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 12:50-15:20 | 0311ออนไลน์ | 054 | C | 41 | 31 | 10 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุวรรณา เตชะธีระปรีดา |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-29-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 08:40-11:10 | 0311ออนไลน์ | 054 | C | 52 | 38 | 14 | X | | |
| | | การจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุวรรณา เตชะธีระปรีดา |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 08:40-11:10 | 0314ออนไลน์ | 054 | C | 52 | 39 | 13 | X | | |
| | | การจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุรัตน์ หงษ์ไทย ผศ.ดร.สุวรรณา เตชะธีระปรีดา |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 22.3.2AB** | 022 | C | 22 | 13 | 9 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางชิตวรา บรรจงปรุ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 11-11-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K2 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 22.3.2AB** | 022 | C | 38 | 28 | 10 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางชิตวรา บรรจงปรุ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-28-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. 63 ขึ้นไป |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K3 | | อาทิตย์ | 15:20-17:50 | 22.3.2AB** | 022 | C | 38 | 31 | 7 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นุชจรี ภักดีจอหอ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-28-0 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|