| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.04.01** | 044 | C | 40 | 2 | 38 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.เบญจภัค จงหมื่นไวย์ ผศ. ดร.สายสุนีย์ จับโจร นางสาวธิดานุช พุทธสิมมา |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.04.02** | 044 | C | 40 | 5 | 35 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเจษฎา รัตนสุพร ผศ. ศรายุทธ เนียนกระโทก ผศ.ดร.แสงเพ็ชร พระฉาย |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 22-4-18 16-1-15 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.04.03** | 044 | C | 40 | 4 | 36 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกฤติกา เผื่อนงูเหลือม นางวันเพ็ญ โพธิ์เกษม ผศ. ดร.ขนิษฐา กุลนาวิน |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.05.01** | 044 | C | 40 | 6 | 34 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.เบญจภัค จงหมื่นไวย์ นายไกรลาศ บำรุงชาติ นายสุระ วรรณแสง |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 22-4-18 16-2-14 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.05.02** | 044 | C | 40 | 4 | 36 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายยศพร การงาน ผศ. ศันสนีย์ เลี้ยงพานิชย์ นางสาวประภานุช ถีสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 22-2-20 16-2-14 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.05.03** | 044 | C | 40 | 0 | 40 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ทิพยา ถินสูงเนิน ผศ. อุษานาฎ เอื้ออภิสิทธิ์วงศ์ ดร. วีรอร อุดมพันธ์ |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.05.04** | 044 | C | 40 | 11 | 29 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายมาโนช ถินสูงเนิน นายกริช กองศรีมา ผศ.ดร.รณชัย ชื่นธวัช |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 22-10-12 16-1-15 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.05.05** | 044 | C | 40 | 6 | 34 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายมาโนช ถินสูงเนิน ดร. วิยดา ยะไวทย์ นายเจษฎา รัตนสุพร |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 22-2-20 16-4-12 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|