| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 17.38 | 017 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร. กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P2 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.06.07** | 009 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P3 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 38.5.17 ** | 052 | C | 22 | 22 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.04** |
|
| P4 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.06.05** | 009 | C | 22 | 22 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.04** |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 38.5.24 | 052 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 เคมี [621210005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P6 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 17.38 | 017 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร. กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P7 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 38.5.24 | 052 | C | 33 | 32 | 1 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 33-32-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [621210006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.07.05** | 042 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P9 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.06.06** | 009 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.06.05** | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P11 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.13.07-08** | 009 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P12 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.13.07-08** | 009 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P13 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.06.09** | 009 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 พุทธศาสนศึกษา [621210084] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P14 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 38.5.21 ** | 052 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|