| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 38.5.17 ** | 052 | C | 30 | 27 | 3 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร. จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 30-27-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.05** |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.13.10** | 009 | C | 30 | 25 | 5 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร. วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , | 30-25-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.05** |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 18.304 | 018 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.12.09** | 009 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P5 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.13.09** | 009 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. สุภาวดี วิสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P7 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.12.09** | 009 | C | 29 | 26 | 3 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 29-26-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 38.5.24 | 052 | C | 29 | 25 | 4 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , | 29-25-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P9 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.14.11** | 009 | C | 27 | 26 | 1 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. มยุรฉัตร จรัญญา |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 27-26-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P10 | | จันทร์ | 16:10-19:30 | 9.12.11** | 009 | C | 27 | 24 | 3 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , | 27-24-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P11 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 17.38 | 017 | C | 26 | 25 | 1 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. กรกนก ธูปประสม |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 26-25-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P12 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.06.06** | 009 | C | 25 | 23 | 2 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , | 25-23-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P13 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.12.11** | 009 | C | 28 | 26 | 2 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 28-26-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.06.11** | 009 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. มยุรฉัตร จรัญญา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 เม.ย. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|