| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.04.01** | 044 | C | 40 | 7 | 33 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สายสุนีย์ จับโจร นางสาวธิดานุช พุทธสิมมา ผศ.ดร.เบญจภัค จงหมื่นไวย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 18-7-11 12-0-12 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.04.02** | 044 | C | 40 | 3 | 37 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.แสงเพ็ชร พระฉาย ผศ.ศรายุทธ เนียนกระโทก นายเจษฎา รัตนสุพร |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.04.03** | 044 | C | 40 | 3 | 37 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกฤติกา เผื่อนงูเหลือม นางวันเพ็ญ โพธิ์เกษม ผศ.ดร.ขนิษฐา กุลนาวิน |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 18-3-15 12-0-12 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.05.01** | 044 | C | 40 | 3 | 37 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายไกรลาศ บำรุงชาติ นายสุระ วรรณแสง ดร.วิยดา ยะไวทย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 18-2-16 12-1-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.05.02** | 044 | C | 40 | 6 | 34 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวประภานุช ถีสูงเนิน นายยศพร การงาน ผศ.ศันสนีย์ เลี้ยงพานิชย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 18-2-16 12-4-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.05.03** | 044 | C | 40 | 2 | 38 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อุษานาฎ เอื้ออภิสิทธิ์วงศ์ ดร.วีรอร อุดมพันธ์ ผศ.ดร.ทิพยา ถินสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 18-2-16 12-0-12 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 12:50-16:10 | 32.05.04** | 044 | C | 52 | 3 | 49 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายกริช กองศรีมา ผศ.ดร.รณชัย ชื่นธวัช ดร.ปิ่นนารี ขูรีรัง นายมาโนช ถินสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-1-29 12-2-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|