| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.06.05** | 009 | C | 30 | 28 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | นายกฤศณัฏฐ์ พุฒิธนสมบัติ ผศ. กฤษณา จินดาสอน |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 30-28-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P2 | | พุธ | 14:30-17:50 | 9.14.07** | 009 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. กฤษณา จินดาสอน นางสาวบัวชมพู ชวนนุสรณ์ชัย (วิทยากร) |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 9.14.09** | 009 | C | 22 | 22 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ฤทธี เทพไทอำนวย นายชารี จันสุพรม |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.04** |
|
| P4 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 34.02.02** | 046 | C | 22 | 22 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | นายกฤศณัฏฐ์ พุฒิธนสมบัติ ผศ. ฤทธี เทพไทอำนวย |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.04** |
|
| P5 | | อังคาร | 16:10-19:30 | 9.13.07-08** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.พงษ์เกษม สิงห์รุ่งเรือง นายชารี จันสุพรม |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [621210005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P6 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 34.02.02** | 046 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. ดวงใจ ศิริวัฒนาศิลป์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P7 | | พุธ | 14:30-17:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 33 | 32 | 1 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | นายพรรษพงศ์ สิทธิปรุ ผศ.ดร.พงษ์เกษม สิงห์รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 33-32-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [621210006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P8 | | อังคาร | 16:10-19:30 | 34.02.02** | 046 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. พลากร มะโนรัตน์ นายกฤศณัฏฐ์ พุฒิธนสมบัติ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P9 | | พุธ | 14:30-17:50 | 34.02.02** | 046 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. ดวงใจ ศิริวัฒนาศิลป์ ดร.สิทธิชัย เป้งคำภา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P10 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 34.03.01/1 | 046 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | นายพรรษพงศ์ สิทธิปรุ ดร.สิทธิชัย เป้งคำภา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.14.10** | 009 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ทูรย์ มีกุดเวียน นายพรรษพงศ์ สิทธิปรุ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P12 | | พุธ | 16:10-19:30 | 9.13.11** | 009 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | นายชารี จันสุพรม ผศ. ทูรย์ มีกุดเวียน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P13 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 34.03.01** | 046 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. ดวงใจ ศิริวัฒนาศิลป์ นางสาวบัวชมพู ชวนนุสรณ์ชัย (วิทยากร) |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [621210084] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P14 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 34.02.02** | 046 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร. พลากร มะโนรัตน์ นางสาวบัวชมพู ชวนนุสรณ์ชัย (วิทยากร) |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | N/A |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องสอบ 9.06.05** |
|
| K2 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 1 | 39 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | N/A |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 40-1-39 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 20 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.06.06** |
|
| K3 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | N/A |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องสอบ 9.06.07** |
|
| K4 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | N/A |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | 6 ก.พ. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องสอบ 9.06.08** |
|