| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.14.05(คู่) | 009 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.14.05(คู่) | 009 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.12.12(คู่) | 009 | C | 30 | 26 | 4 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วรฤทธิ์ กอปรสิริพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 30-26-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.12.12(คู่) | 009 | C | 29 | 26 | 3 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วรฤทธิ์ กอปรสิริพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 29-26-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.12.09(คี่) | 009 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด นางสาวพิมพ์รติ พูนพัฒนสกุล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 28-27-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.12.12(คี่) | 009 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 28-27-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.12.10(คู่) | 009 | C | 22 | 20 | 2 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.ปิยนุช วงศ์กลาง |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 22-20-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.12.10(คู่) | 009 | C | 28 | 26 | 2 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.ปิยนุช วงศ์กลาง |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 28-26-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.06.09(คี่) | 009 | C | 13 | 13 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร ดร.จุลมณี สุระโยธิน |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 13-13-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.06.08(คี่) | 009 | C | 26 | 24 | 2 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 26-24-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.14.09(คี่) | 009 | C | 24 | 15 | 9 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 24-15-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.12.11(คู่) | 009 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.ปิยนุช วงศ์กลาง |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 38.5.17 (คี่) | 052 | C | 26 | 25 | 1 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวพิมพ์รติ พูนพัฒนสกุล ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 26-25-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|