| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.06.06(คี่) | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. นัยน์ปพร ชุติภาดา ดร. สุพิชฌาย์ ศรีไกล ดร. สักรินทร์ อินทรวงค์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P2 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.12.11(คี่) | 009 | C | 25 | 24 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วรพจน์ มานะสมปอง ผศ.ดร.นวลรวี กระต่ายทอง นายอารยะ มนูญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 25-24-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P3 | | จันทร์ | 16:10-19:30 | 9.06.07(คี่) | 009 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.นวลรวี กระต่ายทอง ผศ. นรินทร์ภัส สุขีสนธิ์ ผศ. ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P4 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.06.11(คี่) | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐศาสตร์ เวียงสมุทร ผศ.ดร.เอกอมร ภัทรกิจพงศ์ ผศ.ดร.อรนุช อินตา |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P5 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.13.11(คี่) | 009 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.อรนุช อินตา ผศ.ดร.วรพจน์ มานะสมปอง ผศ. ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 28-27-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P6 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.14.05(คี่) | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.อรนุช อินตา นางสุธาสินี หาญชนะ ผศ. ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P7 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.06.11(คี่) | 009 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | นายประเสริฐ ราชมณี นายวีรยุทธ โพธิ์ศรี ผศ. สกุลรัตน์ อ่อนสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P8 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.13.09(คู่) | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 ,อาจารย์: | นายประเสริฐ ราชมณี ผศ. สกุลรัตน์ อ่อนสันเทียะ ผศ. ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P9 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.12.10(คู่) | 009 | C | 32 | 32 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐศาสตร์ เวียงสมุทร ผศ. สกุลรัตน์ อ่อนสันเทียะ ผศ. บุศรินทร์ คำหุ่ง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.14.08(คี่) | 009 | C | 22 | 21 | 1 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 ,อาจารย์: | นายโจม มั่นพลศรี ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ ดร. สุพิชฌาย์ ศรีไกล |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , | 22-21-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P11 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.14.05(คี่) | 009 | C | 23 | 22 | 1 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วรพจน์ มานะสมปอง นายโจม มั่นพลศรี ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , | 23-22-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P12 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.06.09(คู่) | 009 | C | 39 | 37 | 2 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐศาสตร์ เวียงสมุทร ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ ผศ. ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่1 , อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 24-23-1 15-14-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P13 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.06.08(คู่) | 009 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วรพจน์ มานะสมปอง ผศ. ดร.ภัทรฤทัย กันตะกนิษฐ์ ผศ. ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 หมู่2 , อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 27-27-0 6-6-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.06.11(คี่) | 009 | C | 30 | 26 | 4 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สืบศักดิ์ สิริมงคลกาล ผศ. นรินทร์ภัส สุขีสนธิ์ ผศ. นัยน์ปพร ชุติภาดา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 30-26-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P15 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.06.11(คู่) | 009 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สืบศักดิ์ สิริมงคลกาล ผศ. นัยน์ปพร ชุติภาดา ดร. สุพิชฌาย์ ศรีไกล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P16 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.12.10(คี่) | 009 | C | 25 | 23 | 2 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.นวลรวี กระต่ายทอง นางสุธาสินี หาญชนะ ผศ. บุศรินทร์ คำหุ่ง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 25-23-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 16:10-19:30 | 9.13.12(คู่) | 009 | C | 27 | 26 | 1 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วรพจน์ มานะสมปอง ผศ. บุศรินทร์ คำหุ่ง ผศ. สกุลรัตน์ อ่อนสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 27-26-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P18 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.06.09(คู่) | 009 | C | 30 | 27 | 3 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | นายอารยะ มนูญศักดิ์ ผศ. นรินทร์ภัส สุขีสนธิ์ ผศ. นัยน์ปพร ชุติภาดา |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 30-27-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P19 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.06.08(คู่) | 009 | C | 26 | 24 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.นวลรวี กระต่ายทอง นายอารยะ มนูญศักดิ์ ผศ. นรินทร์ภัส สุขีสนธิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 26-24-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P20 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.14.05(คี่) | 009 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.14.09(คี่) | 009 | C | | | | | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.อรนุช อินตา ผศ.ดร.เอกอมร ภัทรกิจพงศ์ ผศ.ดร.รัฐศาสตร์ เวียงสมุทร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P21 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.13.12(คี่) | 009 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.เอกอมร ภัทรกิจพงศ์ ผศ.ดร.อรนุช อินตา นางสุธาสินี หาญชนะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 28-26-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P22 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.14.05(คู่) | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.อรนุช อินตา นายวีรยุทธ โพธิ์ศรี นายประเสริฐ ราชมณี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P23 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.14.06(คี่) | 009 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | นายวีรยุทธ โพธิ์ศรี นายประเสริฐ ราชมณี ผศ. สกุลรัตน์ อ่อนสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 28-27-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P24 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.07.05-06(คู่) | 009 | C | 29 | 26 | 3 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | นายโจม มั่นพลศรี ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ ดร. สุพิชฌาย์ ศรีไกล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 29-26-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P25 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.13.11(คี่) | 009 | C | 28 | 26 | 2 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐศาสตร์ เวียงสมุทร ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ ผศ. ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 28-26-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P26 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.12.09(คู่) | 009 | C | 37 | 36 | 1 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสุธาสินี หาญชนะ ผศ. นัยน์ปพร ชุติภาดา นายโจม มั่นพลศรี |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 20-20-0 17-16-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P27 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.14.10(คู่) | 009 | C | 28 | 24 | 4 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. สักรินทร์ อินทรวงค์ ผศ. สกุลรัตน์ อ่อนสันเทียะ นายศศิพงศ์ วงศ์ษา |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 28-24-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|