| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 31.07.02 (คู่) | 042 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 12:50-16:10 | 38.5.17 (คู่) | 052 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี ดร.ศรีสุดา พัฒจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.13.10(คู่) | 009 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 38.5.20 (คี่) | 052 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.ศรีสุดา พัฒจันทร์ นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.14.08(คู่) | 009 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี ผศ.ดร.อรณิชชา ทศตา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.07.07-08(คู่) | 009 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.14.09(คี่) | 009 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี ดร.ศรีสุดา พัฒจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 38.5.20 (คู่) | 052 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 38.5.21 (คี่) | 052 | C | 26 | 25 | 1 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 26-25-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 38.5.20 (คู่) | 052 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.14.06(คี่) | 009 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.อรณิชชา ทศตา ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.14.09(คี่) | 009 | C | 24 | 23 | 1 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี ดร.ศรีสุดา พัฒจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , | 24-23-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 38.5.18 (คี่) | 052 | C | 13 | 11 | 2 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร ดร.ศรีสุดา พัฒจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 13-11-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.14.11(คี่) | 009 | C | 16 | 15 | 1 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 ,อาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , | 16-15-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 38.5.17 (คี่) | 052 | C | 25 | 23 | 2 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร ดร.ศรีสุดา พัฒจันทร์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 25-23-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.06.06(คี่) | 009 | C | 22 | 19 | 3 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.อรณิชชา ทศตา นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่2 , | 22-19-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.09.07-08(คี่) | 009 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.12.12(คู่) | 009 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง ผศ.ดร.อรณิชชา ทศตา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 หมู่1 , | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|