| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.12.09(คู่) | 009 | C | 25 | 23 | 2 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | นายศศศิริ สุวรรณทิพย์
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 25-23-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 10:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P2 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.14.06(คี่) | 009 | C | 27 | 26 | 1 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วุธยา สืบเทพ นางสุวดี ไตรรงค์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 27-26-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 10:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.12.10(คู่) | 009 | C | 30 | 27 | 3 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.กาญจนา คำผา
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 30-27-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 10:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P4 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.12.12(คี่) | 009 | C | 26 | 24 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.กาญจนา คำผา
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 26-24-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 10:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P5 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.14.05(คี่) | 009 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสุวดี ไตรรงค์ นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 29-27-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 10:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline1 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline1 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.02** |
|
| P6 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.13.10(คี่) | 009 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ นางสุวดี ไตรรงค์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 28-26-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 10:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline1 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P7 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.06.11(คู่) | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล นางสุวดี ไตรรงค์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 10:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P8 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.14.05(คี่) | 009 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสุวดี ไตรรงค์ ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 28-27-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 10:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.07.05-06(คี่) | 009 | C | 29 | 26 | 3 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวชมชนก ธนาวีราภรณ์
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 29-26-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 10:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P10 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 31.07.03 (คี่) | 042 | C | 28 | 26 | 2 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวชมชนก ธนาวีราภรณ์
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 28-26-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 10:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P11 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 36.04.06 (คู่) | 050 | C | 20 | 20 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | นายศศศิริ สุวรรณทิพย์
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 20-20-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 10:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.03** |
|
| P12 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 36.04.06 (คู่) | 050 | C | 17 | 16 | 1 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | นายศศศิริ สุวรรณทิพย์
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 17-16-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 10:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.03** |
|
| P13 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.06.06(คู่) | 009 | C | 28 | 24 | 4 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. วรกุล เชวงกูล นางสุวดี ไตรรงค์
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 28-24-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 10:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.06.08(คู่) | 009 | C | 31 | 20 | 11 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศศิริ สุวรรณทิพย์
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 15-14-1 6-6-0 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 10:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline1 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 เม.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.02** อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.02** |
|