| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | 38.5.17 (คี่) | 052 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P2 | | จันทร์ | 08:00-12:00 | 9.06.11(คี่) | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [621210001] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P3 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 38.5.17 (คู่) | 052 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P4 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 27.03.05(คี่) | 029 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 38.5.21 (คี่) | 052 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร. กิติพงษ์ ลือนาม นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P6 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | 38.5.18 (คู่) | 052 | C | 26 | 25 | 1 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่2 , | 26-25-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [621210004] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P7 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | 38.5.21 (คี่) | 052 | C | 16 | 16 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 16-16-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [621210005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 38.5.20 (คี่) | 052 | C | 26 | 25 | 1 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 26-25-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [621210006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P9 | | พุธ | 13:00-17:00 | 27.03.05(คู่) | 029 | C | 14 | 13 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 13-13-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P10 | | อังคาร | 08:00-12:00 | 38.5.17 (คี่) | 052 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา [621210244] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P11 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | 38.5.20 (คู่) | 052 | C | 15 | 13 | 2 | X | | |
| | | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร รศ.ดร. กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 15-13-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรีศึกษา [621210139] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P12 | | จันทร์ | 08:00-12:00 | 38.5.21 (คู่) | 052 | C | 26 | 25 | 1 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 26-25-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 พุทธศาสนศึกษา [621210084] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 27.03.05(คี่) | 029 | C | 24 | 24 | 0 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์
|
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 หมู่1 , | 24-24-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ก.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว [621210088] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.06.06** |
| | | สอบปลายภาค: | 29 พ.ย. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว [621210088] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 3 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|