ดึงข้อมูลนักศึกษาสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | สาขาวิชา | สถานภาพ |
คณะครุศาสตร์ |
1 | 5680116201 | นางสาวกนกวรรณ ขจีรัมย์ | ชีววิทยา | 10 |
2 | 5680116203 | นางสาวกรกมล ชูรัก | ชีววิทยา | 10 |
3 | 5680116210 | นางสาวชุติมา ปานกลาง | ชีววิทยา | 10 |
4 | 5680116213 | นางสาวธนิตา สันติภาษิต | ชีววิทยา | 10 |
5 | 5680116221 | นางสาวรุจรินทร์ ทองอินทร์ | ชีววิทยา | 10 |
6 | 5680116227 | นางสาวสุดารัตน์ มุ่งรวยกลาง | ชีววิทยา | 10 |
7 | 5680116228 | นางสาวสุดารัตน์ สังฆารักษ์ | ชีววิทยา | 10 |
8 | 5680116235 | นางสาวอิศรารัตน์ พุทธรักษา | ชีววิทยา | 10 |
9 | 5680116236 | นายธีรพงษ์ กาญจนสกุล | ชีววิทยา | 10 |
10 | 5680116240 | นายสิทธิพล พรมนา | ชีววิทยา | 10 |
คณะวิทยาการจัดการ |
11 | 5860505101 | นางสาวณัฐวรรณ หลำทุ่ง | คอมธุรกิจ | 10 |
12 | 5860505102 | นางสาวพิชญา บัตรดอน | คอมธุรกิจ | 10 |
13 | 5860505103 | นางสาววรรณธิดา แซ่เล้า | คอมธุรกิจ | 10 |
14 | 5860505104 | นางสาววิไล กุลพรมราช | คอมธุรกิจ | 10 |
15 | 5860505105 | นางสาวสมัณยา นาเมืองรักษ์ | คอมธุรกิจ | 10 |
16 | 5860505106 | นางสาวสุทัตตา ฝั่งสระ | คอมธุรกิจ | 10 |
17 | 5860505107 | นางสาวสุธิดา สมบัติดี | คอมธุรกิจ | 10 |
18 | 5860505108 | นางสาวสุรดา สำรวจวงค์ | คอมธุรกิจ | 10 |
19 | 5860505109 | นางสาวอมรรัตน์ ภิญโญยาง | คอมธุรกิจ | 10 |
20 | 5860505110 | นางสาวอรชร เค็งนอก | คอมธุรกิจ | 10 |
21 | 5860505111 | นายล้อมเดช ลีระวีเกียรติ | คอมธุรกิจ | 10 |
22 | 5860505112 | นายวุฒิไกร สุวรรณรุ่ง | คอมธุรกิจ | 10 |
23 | 5860505113 | นายสุทธิราช บุตรเภา | คอมธุรกิจ | 10 |
24 | 5860505114 | นางสาวเกษราภรณ์ แฟงจะโปะ | คอมธุรกิจ | 10 |
25 | 5860505115 | นางสาวพรณภา สินปรุ | คอมธุรกิจ | 10 |
26 | 5860505116 | นางสาวละอองดาว บุญทอง | คอมธุรกิจ | 10 |
27 | 5860505117 | นางสาววิภาวรรณ คำกลาง | คอมธุรกิจ | 10 |
28 | 5860505118 | นางสาวสมฤดี กองเศษ | คอมธุรกิจ | 10 |
29 | 5860505119 | นางสาวสุดารัตน์ พะยังเฆ | คอมธุรกิจ | 10 |
30 | 5860505120 | นายกัมปานาท เพชรสุดสงวน | คอมธุรกิจ | 10 |
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
31 | 5860903101 | นางสาวจีระวรรณ หมั่นสาน | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
32 | 5860903102 | นางสาวธูปหอม คาฮิลล์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
33 | 5860903103 | นางสาวอารียา นิสัยค้า | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
34 | 5860903104 | นายโกมล จองกลาง | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
35 | 5860903105 | นายชรัส มหาการุณ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
36 | 5860903106 | นายพิทยา ประดับวงศ์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
37 | 5860903107 | นายมหัศจรรย์ วงศ์โพนทอง | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
38 | 5860903108 | นายสิทธิศักดิ์ ชำระกาย | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
39 | 5860903110 | นายอัจฉริยะ บุญรักษา | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
40 | 5860903111 | นายนิติพงษ์ หงษ์บุญ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
41 | 5860905101 | นายจุฑาเทพ บนสูงเนิน | จัดการอุตฯ | 10 |
42 | 5860905102 | นายเฉลิมพล ทันประโยชน์ | จัดการอุตฯ | 10 |
43 | 5860905103 | นายชัชชาย นานอก | จัดการอุตฯ | 10 |
44 | 5860905104 | นายณรงค์ฤทธิ์ ร่วมสุข | จัดการอุตฯ | 10 |
45 | 5860905105 | นายณัฐดนัย เงินจังหรีด | จัดการอุตฯ | 10 |
46 | 5860905106 | นายณัฐวุฒิ ศักดิ์วัฒนพงษ์ | จัดการอุตฯ | 10 |
47 | 5860905107 | นายพิเชษฐ์ ขอนพุดซา | จัดการอุตฯ | 10 |
48 | 5860905108 | นายไพรัตน์ ชัยนอก | จัดการอุตฯ | 10 |
49 | 5860905109 | นายวีรชัย นอสูงเนิน | จัดการอุตฯ | 10 |
50 | 5860905110 | นายอดิศักดิ์ กลางนอก | จัดการอุตฯ | 10 |
51 | 5860905111 | นายอนุพงศ์ ศิริยานนท์ | จัดการอุตฯ | 10 |
52 | 5860905113 | ว่าที่ร้อยตรี สราวุธ พรรณเนตร | จัดการอุตฯ | 10 |
53 | 5860905114 | นายสุรนันท์ หงวนกระโทก | จัดการอุตฯ | 10 |
54 | 5860905115 | นายอานนท์ โสภาเลิศ | จัดการอุตฯ | 10 |