ดึงข้อมูลนักศึกษาสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | สาขาวิชา | สถานภาพ |
คณะครุศาสตร์ |
1 | 5880106101 | นางสาวจินตหรา งอกศิลป์ | พละ | 10 |
2 | 5880106102 | นางสาวจิรวรรณ เขื่อนงูเหลือม | พละ | 10 |
3 | 5880106103 | นางสาวชุติมา บำรุงไร่ | พละ | 10 |
4 | 5880106104 | นางสาวฐิติวาพร ขอยันกลาง | พละ | 10 |
5 | 5880106108 | นางสาวรุจิรา ปิยะประสพสุข | พละ | 10 |
6 | 5880106109 | นางสาวสมฤทัย ใจงูเหลือม | พละ | 10 |
7 | 5880106110 | นางสาวสิริลักษณ์ สามสูงเนิน | พละ | 10 |
8 | 5880106112 | นางสาวสุทธิดา ยศสูงเนิน | พละ | 10 |
9 | 5880106113 | นางสาวสุภาภรณ์ นะราช | พละ | 10 |
10 | 5880106114 | นางสาวหฤทัย กุลบุตร | พละ | 10 |
11 | 5880106115 | นางสาวอัญชลีพร รอดกลาง | พละ | 10 |
12 | 5880106116 | นายจตุพร รวมดอน | พละ | 10 |
13 | 5880106117 | นายจิรวัฒน์ รัตนวิชัย | พละ | 10 |
14 | 5880106118 | นายณภัทร สิริพงศ์พันธ์ | พละ | 10 |
15 | 5880106119 | นายณัฐวัตร หล่าบุญทัน | พละ | 10 |
16 | 5880106120 | นายทนงศักดิ์ หินประกอบ | พละ | 10 |
17 | 5880106122 | นายนิรันดร์ เพียรชนะ | พละ | 10 |
18 | 5880106123 | นายปฏิภาณ ส่งสุข | พละ | 10 |
19 | 5880106124 | นายปราโมทย์ เอกบุตร | พละ | 10 |
20 | 5880106125 | นายพิทักษ์ หมุนดอน | พละ | 10 |
21 | 5880106126 | นายวรพงศ์ เพ็งเหมือน | พละ | 10 |
22 | 5880106127 | นายวสันต์ พรมหญ้าคา | พละ | 10 |
23 | 5880106128 | นายวิสิทธิ์ พึ่งนา | พละ | 10 |
24 | 5880106129 | นายวุฒิชัย ในริกูล | พละ | 10 |
25 | 5880106130 | นายศดิศ นาดี | พละ | 10 |
26 | 5880106131 | นายอภิสิทธิ์ อันทะมา | พละ | 10 |
27 | 5880121122 | นายวันชัย จันทร์กลาง | อุตสาหกรรมศึกษา | 10 |
คณะวิทยาการจัดการ |
28 | 5640502401 | นางสาวกัญญรัตน์ กระจ่างโพธิ์ | การจัดการ | 10 |
29 | 5640502403 | นางสาวศรณ์ณพรน์ พลนิกาย | การจัดการ | 10 |
30 | 5640502404 | นางสาวชมัยพร เพ็ชร์สูงเนิน | การจัดการ | 10 |
31 | 5640502414 | นางสาวเปรมจิต ชนะค้า | การจัดการ | 10 |
32 | 5640502429 | นางสาวสุนิษา ปราสาทสูง | การจัดการ | 10 |
33 | 5640502435 | นายจิตตวัฒน์ ดาวดี | การจัดการ | 10 |
34 | 5640502436 | นายธีรยุทธ สันขุนทด | การจัดการ | 10 |
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
35 | 5440903112 | นายธนากร ภูมิโคกรักษ์ | อิเล็กโทร | 10 |
36 | 5640911112 | นายธีรชัย ไขวิเชียร | ออกแบบอุต | 10 |
37 | 5860903101 | นางสาวจีระวรรณ หมั่นสาน | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
38 | 5860903102 | นางสาวธูปหอม คาฮิลล์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
39 | 5860903103 | นางสาวอารียา นิสัยค้า | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
40 | 5860903104 | นายโกมล จองกลาง | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
41 | 5860903105 | นายชรัส มหาการุณ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
42 | 5860903106 | นายพิทยา ประดับวงศ์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
43 | 5860903107 | นายมหัศจรรย์ วงศ์โพนทอง | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
44 | 5860903108 | นายสิทธิศักดิ์ ชำระกาย | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
45 | 5860903110 | นายอัจฉริยะ บุญรักษา | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
46 | 5860903111 | นายนิติพงษ์ หงษ์บุญ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม | 10 |
47 | 5860905101 | นายจุฑาเทพ บนสูงเนิน | จัดการอุตฯ | 10 |
48 | 5860905102 | นายเฉลิมพล ทันประโยชน์ | จัดการอุตฯ | 10 |
49 | 5860905104 | นายณรงค์ฤทธิ์ ร่วมสุข | จัดการอุตฯ | 10 |
50 | 5860905105 | นายณัฐดนัย เงินจังหรีด | จัดการอุตฯ | 10 |
51 | 5860905106 | นายณัฐวุฒิ ศักดิ์วัฒนพงษ์ | จัดการอุตฯ | 10 |
52 | 5860905108 | นายไพรัตน์ ชัยนอก | จัดการอุตฯ | 10 |
53 | 5860905109 | นายวีรชัย นอสูงเนิน | จัดการอุตฯ | 10 |
54 | 5860905110 | นายอดิศักดิ์ กลางนอก | จัดการอุตฯ | 10 |
55 | 5860905111 | นายอนุพงศ์ ศิริยานนท์ | จัดการอุตฯ | 10 |
56 | 5860905113 | ว่าที่ร้อยตรี สราวุธ พรรณเนตร | จัดการอุตฯ | 10 |
57 | 5860905114 | นายสุรนันท์ หงวนกระโทก | จัดการอุตฯ | 10 |
58 | 5860905115 | นายอานนท์ โสภาเลิศ | จัดการอุตฯ | 10 |