ดึงข้อมูลนักศึกษาสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | สาขาวิชา | สถานภาพ |
คณะวิทยาการจัดการ |
1 | 6340502101 | นางสาวกรรณิสา จินดาศรี | การจัดการ | 10 |
2 | 6340502105 | นางสาวจิณาภา สุวรรณเทน | การจัดการ | 10 |
3 | 6340502107 | นางสาวณัฐสุดา ภักดี | การจัดการ | 10 |
4 | 6340502113 | นางสาวปฏิมากร เสวกระโทก | การจัดการ | 10 |
5 | 6340502116 | นางสาวพิมพิรา อุดมนาม | การจัดการ | 10 |
6 | 6340502118 | นางสาวรัตนาภรณ์ คูณขุนทด | การจัดการ | 10 |
7 | 6340502119 | นางสาววนิดา สีมานอก | การจัดการ | 10 |
8 | 6340502306 | นางสาวนันทฌา ชัยสิน | การจัดการ | 10 |
9 | 6340502308 | นางสาวนันทัชพร จิตรดำรงวิวัฒน์ | การจัดการ | 10 |
10 | 6340502311 | นางสาวพัชรดา อุดมนาม | การจัดการ | 10 |
11 | 6340502313 | นางสาวมนัสวรรณ พันธ์ทอง | การจัดการ | 10 |
12 | 6340502319 | นางสาวหัทยา สำกลาง | การจัดการ | 10 |
13 | 6340502322 | นายกมลวัฒน์ เงาเกาะ | การจัดการ | 10 |
14 | 6340502324 | นายจักรภัทร เนตร์ฝาง | การจัดการ | 10 |
15 | 6340502325 | นายชุมพล เกตุแก้ว | การจัดการ | 10 |
16 | 6340502327 | นายนพรุจ จุ่มกลาง | การจัดการ | 10 |
17 | 6340502329 | นายเรืองศักดิ์ จันทร์บัว | การจัดการ | 10 |
18 | 6340505201 | นางสาวกนกวรรณ อู่ทองหลาง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
19 | 6340505202 | นางสาวจีรนันท์ อยู่งาม | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
20 | 6340505203 | นางสาวชลิตา เวียนนอก | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
21 | 6340505204 | นางสาวณัฐริกา แสพลกรัง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
22 | 6340505205 | นางสาวนฤมล เอมโอษฐ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
23 | 6340505206 | นางสาวพัตราภรณ์ กองแก้ว | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
24 | 6340505208 | นางสาวศศิวิมล พลหล้า | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
25 | 6340505209 | นายเกียรติศักดิ์ เริงสนาม | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
26 | 6340505210 | นายจีระศักดิ์ สิ้นทุกข์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
27 | 6340505211 | นายชัยวัฒน์ โจกตะคุ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
28 | 6340505212 | นายทวีศักดิ์ คำดี | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
29 | 6340505213 | นายธนพัฒน์ เข็มทอง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
30 | 6340505214 | นายธนากร ไชยขุนทด | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
31 | 6340505215 | นายธีรกฤต วงษาบุตร | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
32 | 6340505216 | นายธีรภัทร ใจยะสุข | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
33 | 6340505217 | นายปฎิพัทธ์ อินพูลโสม | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
34 | 6340505218 | นายปองพล กาวิไล | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
35 | 6340505219 | นายพีระวัฒน์ บำรุงนา | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
36 | 6340505220 | นายศิรสิทธิ์ อ้วนสันเทียะ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
37 | 6340505221 | นายอมรเทพ เอี่ยมรัมย์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
38 | 6340505222 | นายเอกดนัย คำเห็น | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
39 | 6140203105 | นางสาวธนาพร บุญครุฑ | คหกรรม | 10 |
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
40 | 6340705101 | นางสาวชลิดา รุ้งพิมาย | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 10 |
41 | 6340705102 | นางสาวฐาปนี แสนบัว | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 10 |
42 | 6340705103 | นางสาวทิพย์ภาพร ถอยกระโทก | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 10 |
43 | 6340705104 | นางสาวพิมพิลาไร ชนะภัยยั่งยืน | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 10 |
44 | 6340705105 | นางสาวพิมมาดา พันธ์สวัสดิ์ | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 10 |
45 | 6340705108 | นายทักษิณ ธรณีสุวรรณ | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 10 |
46 | 6340705109 | นายธนวัฒน์ เลิศฤทธิ์ | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 10 |
47 | 6340705116 | นายภูวดล จำเนียรกูล | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 10 |
48 | 6340705117 | นายภูวนัย พานทอง | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 10 |
49 | 6340705118 | นายมณเฑียร ตนพรมรัมย์ | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 10 |
50 | 6340705119 | นายรัฐกิจ สันพงษ์ | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 10 |
51 | 6340705120 | นายวชิราวุฒิ ไทยยินดี | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 10 |
52 | 6340705122 | นายสิริพัฒน์ สุรเดช | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 10 |