ดึงข้อมูลนักศึกษาสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | สาขาวิชา | สถานภาพ |
คณะครุศาสตร์ |
1 | 6240109101 | นางสาวกนกพร พายขยาย | สังคมศึกษา | 10 |
2 | 6240109103 | นางสาวจิราภรณ์ บุตรดี | สังคมศึกษา | 10 |
3 | 6240109104 | นางสาวจุฑารัตน์ จันทร์สว่าง | สังคมศึกษา | 10 |
4 | 6240109105 | นางสาวณัฎนิชา ชัยพิพัฒน์ | สังคมศึกษา | 10 |
5 | 6240109106 | นางสาวนริศรา จอหอนอก | สังคมศึกษา | 10 |
6 | 6240109107 | นางสาวนาตยา สุวรรณนิตย์กุล | สังคมศึกษา | 10 |
7 | 6240109108 | นางสาวน้ำฝน เวหล | สังคมศึกษา | 10 |
8 | 6240109109 | นางสาวปาณิศา จีนโน | สังคมศึกษา | 10 |
9 | 6240109110 | นางสาวปาริชาต ทองดี | สังคมศึกษา | 10 |
10 | 6240109112 | นางสาวเมษาธนารัตน์ ขาวพิมาย | สังคมศึกษา | 10 |
11 | 6240109113 | นางสาววณิดา คำมณี | สังคมศึกษา | 10 |
12 | 6240109115 | นางสาววัลวิสา รักษา | สังคมศึกษา | 10 |
13 | 6240109116 | นางสาวศิริวรรณ ปานสีดำ | สังคมศึกษา | 10 |
14 | 6240109117 | นางสาวเสาวลักษณ์ ชมภู | สังคมศึกษา | 10 |
15 | 6240109118 | นางสาวอนุธิดา สิทธิผา | สังคมศึกษา | 10 |
16 | 6240109119 | นางสาวอารยา ทิศรักษ์ | สังคมศึกษา | 10 |
17 | 6240109120 | นายเกียรติศักดิ์ แสนคง | สังคมศึกษา | 10 |
18 | 6240109121 | นายจิรภัทร์ งานประโคน | สังคมศึกษา | 10 |
19 | 6240109123 | นายติณห์ณภัทร์ นิธิธัตเมธานน | สังคมศึกษา | 10 |
20 | 6240109124 | นายนราธิป นามมูลน้อย | สังคมศึกษา | 10 |
21 | 6240109125 | นายประวิทย์ สืบทิพย์ | สังคมศึกษา | 10 |
22 | 6240109129 | นายรัฐนนท์ ทุดปอ | สังคมศึกษา | 10 |
23 | 6240109130 | นายวชิรวิทย์ บุญหลง | สังคมศึกษา | 10 |
24 | 6240109131 | นายวิชญ์พล เฟืองสกุลโรจน์ | สังคมศึกษา | 10 |
25 | 6240109132 | นายอัสนี ปานชาลี | สังคมศึกษา | 10 |
26 | 6240115101 | นางสาวกรกมล โยแก้ว | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
27 | 6240115102 | นางสาวจิรนันท์ จันทร์กลิ่น | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
28 | 6240115103 | นางสาวชลธิชา สว่างจิตร | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
29 | 6240115104 | นางสาวธนัสยา พลอามาตย์ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
30 | 6240115105 | นางสาวธนาภรณ์ ตลาดทรัพย์ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
31 | 6240115106 | นางสาวบุรัสกร เพ็งกระโทก | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
32 | 6240115107 | นางสาวปวันรัตน์ ภักดิ์จอหอ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
33 | 6240115108 | นางสาวปิยาพัชร กล้าพังเทียม | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
34 | 6240115109 | นางสาวพิมพกานต์ นอกกระโทก | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
35 | 6240115110 | นางสาวภัสธิราพร ชัยภูมูล | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
36 | 6240115111 | นางสาวรติกาล แผนจันทึก | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
37 | 6240115112 | จ่าสิบตรีหญิง ลาวัณย์ จันทร์พะเนา | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
38 | 6240115113 | นางสาวศุลีพร พิรักษา | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
39 | 6240115114 | นางสาวสุกัญญา อิ่มร้อยเอ็ด | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
40 | 6240115115 | นางสาวเสาวลักษณ์ แก้วแสนชัย | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
41 | 6240115116 | นายกฤชเทวิน จงนอก | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
42 | 6240115117 | นายกีรติกานต์ บุญเสนา | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
43 | 6240115118 | นายณภัทร สมพงษ์ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
44 | 6240115120 | นายธนวิชญ์ คำแดง | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
45 | 6240115121 | นายธรรมวัฒน์ เพ็ชรเสนา | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
46 | 6240115122 | นายปฐวี เกล้าจะโป๊ะ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
47 | 6240115123 | นายพงษ์พจนา พจนานุรักษ์ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
48 | 6240115124 | นายพัสกร กองขุนทด | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
49 | 6240115125 | นายวรากร อ่อนหางหว้า | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
50 | 6240115126 | นายสรศักดิ์ นามลิวัน | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
51 | 6240115127 | นายสุพจน์ พรมมิธิกุล | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |
52 | 6240115128 | นายอัษฎายุธ สีดาราช | คอมพิวเตอร์ศึกษา | 10 |