ดึงข้อมูลนักศึกษาสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | สาขาวิชา | สถานภาพ |
คณะครุศาสตร์ |
1 | 6340106231 | นายอัครพล ระดาบุตร | พลศึกษา | 10 |
2 | 6340106233 | นายปฏิพัทธิ์ พันกูล | พลศึกษา | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
3 | 5940401341 | นายวีระพล ขมสันเทียะ | นิติ | 71 |
4 | 6140401107 | นางสาวณัฐริกา วงศ์โคกสูง | นิติ | 10 |
5 | 6140401135 | จ่าสิบเอก ศธานนป์ อุตมัง | นิติ | 10 |
6 | 6140401218 | จ่าสิบเอกหญิง อัยลดา แย้มกระโทก | นิติ | 10 |
7 | 6140401240 | นางสาวจิราภา ภาคณี | นิติ | 10 |
8 | 6140401306 | นางสาวณัฐพิมล เจียวตัง | นิติ | 10 |
9 | 6140401311 | นางสาวปาริตา ตั้งประเสริฐวงศ์ | นิติ | 10 |
10 | 6140401320 | นางสาวไอวริญย์ สุระวิชัย | นิติ | 10 |
11 | 6240701404 | นางสาวจันทิมา ป้อมจัตุรัส | รปศ. | 10 |
12 | 6240701411 | นางสาวดวงสมร จบกระโทก | รปศ. | 40 |
13 | 6340301121 | นางสาววัชราภรณ์ โขงจันทึก | อังกฤษ | 10 |
14 | 6340301125 | นางสาวสุจิตรา พูนณรงค์ | อังกฤษ | 10 |
15 | 6340301126 | นางสาวสุพรรษา แสงตะวัน | อังกฤษ | 10 |
16 | 6340301134 | นายพุฒิพงศ์ จารัตน์ | อังกฤษ | 10 |
17 | 6340301138 | นายหล้าลานเมือง วรรณพิละ | อังกฤษ | 10 |
18 | 6340305129 | นางสาวอาริษา แสงบำรุง | อังกฤษธุรกิจ | 10 |
19 | 6340702103 | นางสาวจารุวรรณ รินทะมาศ | ร.บ. | 10 |
20 | 6340702104 | นางสาวฐิตาภรณ์ ฉากกลาง | ร.บ. | 10 |
21 | 6340702107 | นางสาวนพัฒพร เข็มสุข | ร.บ. | 10 |
22 | 6340702108 | นางสาวปริชาติ ขรวนรัมย์ | ร.บ. | 10 |
23 | 6340702112 | นางสาวภัทรจาริน สุขเกษม | ร.บ. | 10 |
24 | 6340702122 | นางสาวเกณิกา บุญจันทร์ | ร.บ. | 10 |
25 | 6340702127 | นายธนรัตน์ หมอกกระโทก | ร.บ. | 10 |
26 | 6340702129 | นายปริญาวิชย์ รัตนะศิริบุญญา | ร.บ. | 10 |
27 | 6340702131 | นายพีรพล กรณ์งูเหลือม | ร.บ. | 10 |
28 | 6340702133 | นายยอดฉัตรเพชร กองพลพรหม | ร.บ. | 10 |
29 | 6340702134 | นายศักดิ์ระพี เทพคำดี | ร.บ. | 10 |
30 | 6340702135 | นายสหรัฐ ทัดทาน | ร.บ. | 10 |
31 | 6340702136 | นายสิริโชค ชมเดชดี | ร.บ. | 10 |
32 | 6340702204 | นางสาวณัฐพร พาขุนทด | ร.บ. | 10 |
33 | 6340702206 | นางสาวธัญมน กุลนันทกานต์ | ร.บ. | 10 |
34 | 6340702207 | นางสาวนภัสสร เสมารัมย์ | ร.บ. | 10 |
35 | 6340702208 | นางสาวปรียาภัทร อินใจ | ร.บ. | 10 |
36 | 6340702209 | นางสาวปิยะลักษณ์ เชื่องสุวรรณ์ | ร.บ. | 10 |
37 | 6340702210 | นางสาวพาฝัน ตั้งสกุล | ร.บ. | 10 |
38 | 6340702211 | นางสาวฟารินดา พวงมณี | ร.บ. | 10 |
39 | 6340702218 | นางสาวสุพรรสา ชาสำโรง | ร.บ. | 10 |
40 | 6340702219 | นางสาวสุวัชรา ขึมสันเทียะ | ร.บ. | 10 |
41 | 6340702220 | นางสาวหทัยชนก โค้งนอก | ร.บ. | 10 |
42 | 6340702221 | นางสาวอาริยา กลางพิมาย | ร.บ. | 10 |
43 | 6340702222 | นายกฤติพงศ ปานสูงเนิน | ร.บ. | 10 |
44 | 6340702223 | นายกิตติพิชญ์ พิศนอก | ร.บ. | 10 |
45 | 6340702230 | นายพิรยบดี ไชยอัฐทอง | ร.บ. | 10 |
46 | 6340702231 | นายภักดี นานอก | ร.บ. | 10 |
47 | 6340702234 | นายศุภกิตติ์ ประจิตร | ร.บ. | 10 |
48 | 6340702236 | นายสุพัฒน์ อภิวุฒิพงศ์ | ร.บ. | 10 |
49 | 6340702237 | นายอัษฎายุธ กล้วยกลาง | ร.บ. | 10 |
50 | 6340702301 | นางสาวกรรณิกาณ์ วงษ์คต | ร.บ. | 10 |
51 | 6340702309 | นางสาวพรรณกาญจน์ กมขุนทด | ร.บ. | 10 |
52 | 6340702310 | นางสาวพิมพ์ลภัส พืดขุนทด | ร.บ. | 10 |
53 | 6340702316 | นางสาวสาธิดา ทิเริม | ร.บ. | 10 |
54 | 6340702318 | นางสาวสุรัตนวดี โนใหม่ | ร.บ. | 10 |
55 | 6340702328 | นายประติวัฒน์ สุขประเสริฐ | ร.บ. | 10 |
56 | 6340702333 | นายรัฐธรรมนูญ คงสูงเนิน | ร.บ. | 10 |
57 | 6340702336 | นายสุระศักดิ์ กิมฮวด | ร.บ. | 10 |
58 | 6340702337 | นายอิทธิพล เสวตวงษ์ | ร.บ. | 10 |
59 | 6340801102 | นางสาวจิตติ ฤกษ์โสภา | นิเทศศิลป์ | 10 |
60 | 6440501426 | นายคมกริช เพื่อนสงคราม | นิติ | 10 |
61 | 6440901106 | นางสาวจิณณ์นิชา เอกภาคิน | รปศ. | 10 |
62 | 6440901108 | นางสาวชนัญธิดา ลพพันธุ์ทอง | รปศ. | 10 |
63 | 6440901112 | นางสาวทัศนีย์ สืบเหล่างิ้ว | รปศ. | 10 |
64 | 6440901119 | นางสาวปทุมทิพย์ แก้วมงคล | รปศ. | 10 |
65 | 6440901121 | นางสาวปรารถนา ทองกลาง | รปศ. | 10 |
66 | 6440901124 | นางสาวพัชรพร เภาสลัก | รปศ. | 10 |
67 | 6440901129 | นางสาวรุ่งธิวา บินกระโทก | รปศ. | 10 |
68 | 6440901139 | นางสาวสุพิชชา สีหานาท | รปศ. | 10 |
69 | 6440901151 | นายพนธกร ล้อมทอง | รปศ. | 10 |
70 | 6440901153 | นายวริทธินันท์ สินธรรมะพงษ์ | รปศ. | 10 |
71 | 6440901155 | นายอภิสิทธิ์ จิตรมย์ | รปศ. | 10 |
72 | 6440901246 | นายคุณากร ยอดพุดซา | รปศ. | 10 |
73 | 6440901254 | นายสัณหณัฐ พุ่มสวย | รปศ. | 10 |
74 | 6440901320 | นางสาวประภาภรณ์ ทรัพย์สง่า | รปศ. | 10 |
75 | 6440901425 | นางสาวภิรดา นวนทองหลาง | รปศ. | 10 |
76 | 6441801145 | นายพันกร มนฑารัตน์ | ร.บ. | 10 |
77 | 6441801247 | นายวรพงศ์กิจ แก้วสุวรรณ | ร.บ. | 10 |
78 | 6441801339 | นายฏังกบดี วิเศษ | ร.บ. | 10 |
79 | 6441801345 | นายภัทรพล สกุลอิสรีย์กร | ร.บ. | 10 |
80 | 6540901338 | นายรัชชานนท์ บ่อคำเกิด | รปศ. | 10 |
คณะวิทยาการจัดการ |
81 | 6240502215 | นางสาวพิมพกานต์ จงกล | การจัดการ | 10 |
82 | 6240502227 | นายครรชิตพล ชุ่มกลาง | การจัดการ | 10 |
83 | 6240505232 | นายอภิสิทธิ์ หาดขุนทด | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 6340309201 | นางสาวกัญญา เข็มไทย | การโรงแรม | 10 |
85 | 6340309202 | นางสาวจาราภิวันท์ จันทบุรี | การโรงแรม | 10 |
86 | 6340309205 | นางสาวชุติมา ปิ่นประเสริฐ | การโรงแรม | 10 |
87 | 6340309217 | นางสาวรัตนา สีดาเดช | การโรงแรม | 10 |
88 | 6340309220 | นางสาวศศิธร พิรักษา | การโรงแรม | 10 |
89 | 6340309221 | นางสาวสุกัญญา เปลี่ยนสำโรง | การโรงแรม | 10 |
90 | 6340309224 | นางสาวโสธราวดี ทวีสิน | การโรงแรม | 10 |
91 | 6340309231 | นายภานุวัฒน์ ภิรมย์ไทย | การโรงแรม | 10 |
92 | 6340309232 | นายวัชรพล จรกิ่ง | การโรงแรม | 10 |
93 | 6340505102 | นางสาวคุลิกา ปลั่งกลาง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
94 | 6340505103 | นางสาวฉันทิศา กลิ่นศรีสุข | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
95 | 6340505104 | นางสาวณัฐกานต์ สิงห์โตศิริ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
96 | 6340505105 | นางสาวธิดารัตน์ ยมมูล | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
97 | 6340505107 | นางสาวยุวภัค มูลทองหลาง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
98 | 6340505109 | นางสาวศิริรัตน์ สิงห์โตศิริ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
99 | 6340505110 | นายจริยพล หงษ์คำดี | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
100 | 6340505111 | นายชนะพล ตามครบุรี | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
101 | 6340505112 | นายติณณภัทร พิรุณทอง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
102 | 6340505113 | นายทักษิณ ทิพย์อักษร | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
103 | 6340505114 | นายธนวัฒน์ กรมโพธิ์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
104 | 6340505115 | นายธนากานต์ ชำนิต | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
105 | 6340505116 | นายธีรพงศ์ พรหมชาติ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
106 | 6340505118 | นายปรีชา จงจำ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
107 | 6340505119 | นายปิติวัฒน์ ยิ่งยง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
108 | 6340505120 | นายรณฤทธิ์ สายอินทร์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
109 | 6340505121 | นายศุภกร มีเงิน | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
110 | 6340505122 | นายอาภากร กำมะชัยคำ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
111 | 6340505213 | นายธนพัฒน์ เข็มทอง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 72 |
112 | 6340507101 | นางสาวกชกร นามกระโทก | การตลาด | 10 |
113 | 6340507119 | นางสาวรมย์ธีรา ปานปรีชา | การตลาด | 10 |
114 | 6340507132 | นายอภิวัฒน์ สีป้อง | การตลาด | 10 |
115 | 6340507209 | นางสาวทัศนีย์ ทรงวาจา | การตลาด | 10 |
116 | 6340507216 | นางสาวพิมพ์มาดา ชอบสว่าง | การตลาด | 72 |
117 | 6340507222 | นางสาวสุทธิลักษณ์ สุขภูมิ | การตลาด | 10 |
118 | 6340507224 | นางสาวอภิญญา ชาวดง | การตลาด | 10 |
119 | 6340507225 | นางสาวอรวรรณ ขำโคกสูง | การตลาด | 10 |
120 | 6340507227 | นายมนัสนันท์ นิลใหม่ | การตลาด | 10 |
121 | 6340508110 | นางสาวพิมพ์นารา เถระปัญญา | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
122 | 6340508113 | นางสาวมนปรียา อินโชติ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
123 | 6340508119 | นางสาวสาริศา พรหมมาโนช | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
124 | 6340508123 | นายแดนไท พงษ์เกาะ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
125 | 6340606110 | นางสาวฐิดาพร เด่นอนุสรณ์ | นิเทศศาสตร์ | 10 |
126 | 6340606115 | นางสาวปัทสรา ละออศรี | นิเทศศาสตร์ | 10 |
127 | 6340606118 | นางสาวภัทรวดี พรมพะเนา | นิเทศศาสตร์ | 10 |
128 | 6340606138 | นายศตวรรษ ชาจอหอ | นิเทศศาสตร์ | 10 |
129 | 6340606141 | นายอัมฤทธิ์ แผ้วสูงเนิน | นิเทศศาสตร์ | 10 |
130 | 6340606222 | นายคุณาณล พิจารณ์ | นิเทศศาสตร์ | 10 |
131 | 6340606231 | นายปณวัตร ประเทศ | นิเทศศาสตร์ | 10 |
132 | 6341301104 | นางสาวกาญจนา ท่าเลิศ | บัญชี | 10 |
133 | 6341301110 | นางสาวชนิตา จุฬามณี | บัญชี | 10 |
134 | 6341301116 | นางสาวปุณณภา คอนเกษม | บัญชี | 10 |
135 | 6341301117 | นางสาวพัชรพรรณ บุตรสะจันทร์ | บัญชี | 10 |
136 | 6341301125 | นางสาวรัชนีกร ไชยสา | บัญชี | 10 |
137 | 6341301128 | นางสาววิภาดา ยืนยาว | บัญชี | 10 |
138 | 6341301136 | นางสาวเสาวลักษณ์ ทะหนองเป็ด | บัญชี | 10 |
139 | 6341301138 | นางสาวอริษา สังข์ศิริ | บัญชี | 10 |
140 | 6341301139 | จ่าสิบตรีหญิง อาทิตยา แปลสันเทียะ | บัญชี | 10 |
141 | 6341301140 | นางสาวอารีลักษณ์ โพธิกุล | บัญชี | 10 |
142 | 6341301218 | นางสาวพิมณพัช ราชัย | บัญชี | 10 |
143 | 6341301236 | นางสาวอนิสรา พรมจักร | บัญชี | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
144 | 6340201105 | นางสาวภาสินี บำรุงนอก | เคมี | 10 |
145 | 6340207106 | นางสาวอารยา มีภุมรินทร์ | วิทย์คอม | 10 |
146 | 6340207212 | นายชัยวัฒน์ ทวีลาภ | วิทย์คอม | 10 |
147 | 6340207213 | นายณัชชา ถ่ายสูงเนิน | วิทย์คอม | 10 |
148 | 6340207215 | นายธนบดี นวลจันทร์ | วิทย์คอม | 10 |
149 | 6340207218 | นายพสชนันท์ ศรนิล | วิทย์คอม | 10 |
150 | 6340207223 | นายเสฏฐนันท์ จันธนะสมบัติ | วิทย์คอม | 10 |
151 | 6340211214 | นายจตุพล สุขกลาง | วิทย์กีฬา | 10 |
152 | 6340211215 | นายจิรเดช อิ่มกลาง | วิทย์กีฬา | 10 |
153 | 6340211224 | นายธัญวิชญ์ เงินจังหรีด | วิทย์กีฬา | 10 |
154 | 6340211225 | นายธีรพัฒน์ ชิดโคกสูง | วิทย์กีฬา | 10 |
155 | 6340211239 | นายวราวุทธ ดีมาก | วิทย์กีฬา | 10 |
156 | 6340211241 | นายศุภกร เหลือสูงเนิน | วิทย์กีฬา | 10 |
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
157 | 6181201103 | นางสาวชนัญชิดา จันทร์สงเคราะห์ | สถาปัตยกรรม | 10 |
158 | 6381201106 | นางสาวฝนทิพย์ สุขตะคุ | สถาปัตยกรรม | 10 |
159 | 6381201110 | นางสาวศศิกานต์ นานอก | สถาปัตยกรรม | 10 |
160 | 6381201112 | นายจิรายุ สุขพร | สถาปัตยกรรม | 10 |
161 | 6381201113 | นายนนทชัย กิ่งมะนาว | สถาปัตยกรรม | 10 |
162 | 6441402102 | นางสาวฟาติมา ไปล่กระโทก | วิศวกรรมการก่อสร้าง | 10 |
163 | 6441402105 | นางสาวอารียา วิเศษ | วิศวกรรมการก่อสร้าง | 10 |
164 | 6441402116 | นายพรชัย เชือกกระโทก | วิศวกรรมการก่อสร้าง | 10 |
165 | 6441402117 | นายพิเชษฐ์ พาวขุนทด | วิศวกรรมการก่อสร้าง | 10 |
166 | 6441402119 | นายภัสกร อิสสระชาติ | วิศวกรรมการก่อสร้าง | 10 |
167 | 6441402120 | นายศิรพิชญ์ บัวแสง | วิศวกรรมการก่อสร้าง | 10 |
168 | 6460403101 | นางสาวกัญญารัตน์ เณรชู | จัดการอุตฯ | 10 |
169 | 6460403102 | นางสาวธัญนันท์ นฤนาทวัฒนา | จัดการอุตฯ | 10 |
170 | 6460403104 | นางสาวสมฤทัย คล้ายแสงฤกษ์ | จัดการอุตฯ | 10 |
171 | 6460403105 | นายคณิตนันท์ แนวบุตร | จัดการอุตฯ | 10 |
172 | 6460403106 | นายธรรณกร ทั่งพรม | จัดการอุตฯ | 10 |
173 | 6460403107 | นายธีรพันธุ์ งดสูงเนิน | จัดการอุตฯ | 10 |
174 | 6460403108 | นายนฤภัทร มะลัยไทยสงค์ | จัดการอุตฯ | 10 |
175 | 6460403109 | นายวรนนท์ ศักดิ์กำปัง | จัดการอุตฯ | 10 |
176 | 6460403110 | นายวีรพงษ์ ดวงจิตร | จัดการอุตฯ | 10 |
177 | 6460403111 | นายอาทิตย์ หัสดุ | จัดการอุตฯ | 10 |